"Phát tờ rơi" seo trong 2 tháng top

Thảo luận trong 'Khoe Dự Án SEO' bắt đầu bởi lethanhkhuong, 9/11/15.

1. lethanhkhuong

lethanhkhuong New Member

Việc tối ưu onpage là điều quan trọng nhất, nội dung là vua, backlink traffic là hoàng hậu.
    Lộ trình seo của em cho từ "phát tờ rơi" tiềm kiếm 1000lượt/tháng.
    tháng thứ nhất cho việc thiết kế web tối ưu onpage để intlink được qua lại dễ dàng , vừa tiện cho người đọc, vừa dễ cho spider đi qua lại giữ các page dễ dàng,
    Lập kế hoạch từ khóa, lên top nhiều bền vững
    Tháng thứ 2 : content là vua, viết bài liên tục ngày nào cũng index, share lên mạng xã hội kiếm traffic, với lại bài được index nhanh hơn. Đi kèm với 1 ít link từ diễn đàn uy tín.
    Thàng thứ 3. sau khi đã làm tốt 2 bước trên nhận được sự tin tưởng từ google rồi, đẩy mạnh tất cả đi link diễn đàn ,content, traffic sẽ lên top 1 với các từ khóa phụ nữa dịch vụ phát tờ rơi nhanh chóng .
    ak: lưu ý trước khi seo nên chạy google ad word vi trong khoảng thời gian này chưa có khách hàng và để cho google thương "nịnh đầm ".. kiếm traffic và tăng độ truff .
    Cuối cùng : ctrl + shift + phát tờ rơi top google.
    chúc anh em thành công.

Last edited by a moderator: 9/11/15
  2. sanxuattudien

sanxuattudien New Member

Bác làm bao nhiêu link nội bộ về "phát tờ rơi". Với sang tháng t3 bác còn đăng bài lên site đều không ạ

3. phucthinhlv

phucthinhlv TrialMOD Thành viên BQT TrialMOD

Thấy ai lên top nhìn lại mình thấy bùn quá, hix
    ps: mình đang thật sự có nhu cầu phát tờ rơi nè chủ thớt ơi, dạo này sếp dí quá nên đang cần phát tờ rơi kiếm khách hàng cái, bạn là seo cho công ty hay tự seo cho bản thân vậy?

4. luattrihung

luattrihung New Member

Mình thì còn mấy key nữa mà seo mãi không lên, không hiểu thế nào luôn ấy, hichic
    Nhìn key các bác lên mà thèm muốn :)

bietthugeleximco thích bài này.
  5. Mình lên top những vẫn mãi ở top 1 dưới lên híc sót cả ruột

6. dienlanhhongphuc

dienlanhhongphuc New Member

Ôi thật ngưỡng mộ bác bác làm 3 tháng đã top. nhìn lại mình thấy nản mình đã làm 1 năm mà từ khóa sưa điều hòa của mình vấn chưa vào top mới chán.

7. phamvantrungtin1

phamvantrungtin1 New Member

bạn nên rút ngắn quá trình hơn chút nữa vì thời gian 3 tháng với từ khóa 1000 vẫn là hơi lâu. Mình đánh giá thật lòng đấy

8. luattrihung

luattrihung New Member

Mình thì top cũng nhiều rồi nhưng có từ cứ nhảy 1, 2, 3 loạn xạ hết cả lên mà không biết làm cách nào để nó ổn định hơn được cả. từ nào cạnh tranh ít còn đỡ, từ nào mà cạnh tranh nhiều nó chạy quảng cáo nhiểu, mua text nhiều thì mình làm bở hơi tai để bật top, hichic

9. mskhuyen156

mskhuyen156 New Member

mình làm 3 tháng mà từ khóa ở dưới vẫn chỉ mãi lẹt đẹt top 2, qua giờ sép dí bảo phải lên top 1 trong 10 ngày nữa rầu đến nản luôn

10. tienluat74

tienluat74 Member

Ngày xưa mính seo thử từ này, sao lên được top 10 mà mãi không lên được top 5 trong 2,5 tháng nản quá bỏ luôn :(

11. phunghoa

phunghoa Member

Từ 10 lên top 5 sao mà khó nhằn thế các bác?

12. leqthanh

leqthanh New Member

nói đơn giản chứ làm khó lắm.bác có nick skype cho em thỉnh giáo với

13. trangbka1

trangbka1 Member

bỏ sớm thế bác :))

14. 4ntyLov3

4ntyLov3 New Member Diễn Đàn SEO VIP

Chiến lược SEO cần mẫn nhất mà tôi từng thấy :D. CHúc chủ thớt và mọi người mau top :D

15. chutichht

chutichht Member

:D tuy hơi chật vật cơ vậy là giỏi rồi bác :D ko đơn giản để len Top đâu

16. thanhtaidev

thanhtaidev Member

bác làm tối ưu onpage những 1 tháng cơ á

17. linhtran1292

linhtran1292 Member Diễn Đàn SEO VIP

Bác nói chung chung ghê, cụ thể tí để anh em còn học hỏi kinh nghiệm chứ! :")

18. pinxedapdien

pinxedapdien New Member

Thàng thứ 3. sau khi đã làm tốt 2 bước trên nhận được sự tin tưởng từ google rồi, đẩy mạnh tất cả đi link diễn đàn ,content, traffic sẽ lên top 1 với các từ khóa phụ nữa dịch vụ phát tờ rơi nhanh chóng .
    ak: lưu ý trước khi seo nên chạy google ad word vi trong khoảng thời gian này chưa có khách hàng và để cho google thương "nịnh đầm ".. kiếm traffic và tăng độ truff .

19. pinxedapdien

pinxedapdien New Member

20. ai nói seo là đơn giản , vô ngoài thử làm đi rồi biết , gg thì thuật toàn tùm lum , giỡn chơi là ra đảo , bác seo vậy la giỏi rồi đấy