Hỏi về linkdedin

Thảo luận trong 'Thảo Luận - Giúp đỡ SEO' bắt đầu bởi hangnhatxachtay, 5/10/17.

1. Cho em hỏi linkedin backlink nó có về không hay chỉ giúp chúng ta úp bài lên thôi , link có trỏ về không , em check không thấy nó trỏ về BL ạ

2. Minhmeo

Minhmeo New Member

Các bạn và các em quan tâm đến những trang Văn mẫu hãy truy cập tại đây

Từ ngàn xưa cho đến nay ta đã biết đến văn học dân gian đã làm tốt chức năng này. Và vẫn còn đó những thiên thần thoại, cổ tích, truyền thuyết, ngụ ngôn,…Ta cũng như đã thấy được tất cả đều nhằm phản ánh đời sống con người dưới những màu sắc, góc độ khác nhau. Nhưng, dường như để bao trùm lên hết thảy vẫn là khao khát hiểu biết và chinh phục, nó đồng thời cũng chính là mục đích vươn tới Chân, Thiện, Mĩ của con người.

Và có thể thấy được một nhà văn xưa đã nói rằng “Văn học giúp người ta làm lành, lánh dữ” và cũng chính bởi thế nên nó có sức tác động mạnh mẽ tới đời sống tình cảm của con người, và dường như nó cũng đã giúp chúng ta nhận thức được tốt, xấu, phải, trái đúng sai và từ đó có cách sống đúng đắn, phù hợp với đạo lí.

3. maychuvdo

maychuvdo Member

có bác nhé, vẫn về như thường, vào trong wmt để thấy thành quả.

4. gamothoc

gamothoc New Member

Vẫn về bạn nhé, mình kiểm tra trong wmt vẫn về và backlink trên trang này rất chất lượng. nhiều bài viết trên đó còn đạt top nữa đó.

5. cuocsongmaixanh

cuocsongmaixanh New Member

Thấy mấy shop tạo trên linkein lên dạo này lên top ghê lắm.

6. tienhuy111

tienhuy111 New Member

2 hôm nay muốn xem nội dung trên đó phải đăng nhập mới xem được. mình viết bài trên đó cũng nhiều mà bây giờ chắc bỏ luôn :(

7. thật không bạn mình kiểm tra băng Ahref vẫn không thấy bạn ạ

8. caithuocla

caithuocla Member

Vẫn về bình thường bạn, nhưng chắc lâu hơn thôi, bạn chờ 1 thời gian nữa xem

9. hophuc

hophuc New Member

Mình cũng không hề nhận được link từ Linkedin. Không hiểu sao có mấy bác lại được nhận link nhỏ

10. cái nỳ nghe nói chỉ giúp eo top thôi link về rất ít , giống như youtube z đó , link cũng về nhưng rất thấp

11. phamthithuynga

phamthithuynga New Member

12. Nhung July

Nhung July New Member

Linkdedin bữa nay lên khủng thật , mọi người cứ tập trung vào nó rồi từ từ nó lên nha !

13. brucebrown

brucebrown New Member

có bạn nhé

14. bạn ơi mấy cài nỳ chỉ được 1 thời gian thôi a ,cái gì mà làm rầm rộ quá google nó sé spam đó

15. maychuvdo

maychuvdo Member

giờ nó bắt đăng ký tài khoản đó, người dùng vào mà không đăng ký tài khoản là ko đọc đc nội dung, hixx

16. Nhung July

Nhung July New Member

Đúng rồi, seo là thời thế mà bạn, bắt không kịp người ta thì rất dể ở lại phía sau 1 cô gái

17. Riviera

Riviera New Member

Bạn tìm các bài viết vè linkedin pulse ấy. có hướng dẫn online đó. Link dạo trước mình thấy có về.

18. hatgoviet

hatgoviet New Member

link ở linkedin là link nofollow, dùng để tăng trust cho site, hình như nó đang bắt log in để xem nội dung rồi, nên h ít người làm dần rồi

19. Nhung July

Nhung July New Member

Cảm ơn những thông tin hữu ích của bạn, hèn gì top linkin của mình rớt thảm !

20. bạn cũng bị rớt ak mình te tua luôn , nhưng linkdedin chỉ được cái là lên top chứ không thấy có đơn hàng