Từ khóa của anh em đã về chưa

Thảo luận trong 'Tin tức SEO' bắt đầu bởi dichvuseoso1vn, 30/11/16.

1. dichvuseoso1vn

dichvuseoso1vn New Member

sau đợt cập nhập thuật toán của Google vào tháng 9 từ khóa của mình cố gắng làm mãi mới lên được trang 2 vậy mà mất hút 2 tháng ngoài top 100 rùi - vẫn đang đợi gg cập nhập song xem có về lai không? ko biết khóa của các anh em như thế nào nhỉ, có tinh trạng như của mình ko. sếp chửi thập tệ quá

2. dichvukienvang

dichvukienvang New Member

từ khóa của mình vài hôm nay tự dưng tụt, google lại cập nhật thuật toán mới chăng

3. dichvukienvang

từ khóa của mình vài hôm nay tự dưng tụt, google lại cập nhật thuật toán mới chăng

4. petduy

petduy Moderator Thành viên BQT

Tình hình của bạn là tình hình của giới Seo hiện tại, nên bình tĩnh bạn nhé, cứ làm việc hàng ngày bình thường.

5. tainguyen

tainguyen Administrator Thành viên BQT

Gồ đợt này đang có sự thay đổi lớn về thuật toán tìm kiếm. Em nên dành 60% sức cho thương hiệu sau đó nhờ thường hiệu keo key lên sẽ ổn định hơn

Đỗ Thùy Dương thích bài này.
  6. ainguyen

ainguyen Member

làm nghề seo là vậy sao thấy hẩm hiu quá không biết sẽ ra sau và đi đâu về đâu nhưng mình chỉ biết cố gắn để cho google thấy được nổ lực của mình là được

7. Đỗ Thùy Dương

Đỗ Thùy Dương New Member

Tập trung vào thương hiệu là sao anh ? Thời gian này em kéo bằng site vệ tinh nhưng em để ý những từ đó không những tụt mà còn nhận site link nữa ạ. :(

8. darkness957

darkness957 New Member

Từ khóa mất hút cả tháng xong cuối tháng nó quay trở về thì vẫn cứ là ok :D

9. vietnet

vietnet New Member

Nghề này cứ trông từ khóa nó về như là trẻ nhỏ trông mẹ về ấy nhỉ. Nó không về có mà húp cháo, không những vậy, còn bao nhiêu công sức bỏ ra nữa chứ

10. nambk

nambk Member

mình thấy sau đợt cập nhật vừa rồi , mình rút ra được 1 kinh nghiệm là hay tuân thủ các nguyên tắc của google , tối ưu tốt nội dung , tránh tình trạng spam.

11. newhomevn

newhomevn New Member

12. Đỗ Thùy Dương

Đỗ Thùy Dương New Member

Trong thời gian này thì hiện tượng dance là hết sức bình thường, nên nó lên bác đừng vui mà xuống thì bác cũng đừng buồn, cứ làm bình thường như người đi đường thôi bác :D

13. ainguyen

ainguyen Member

bác nói quá hay hihi cái gì cùng phải từ từ và cố gắn thì ắc sẽ có kết quả thôi

14. tranbathai

tranbathai New Member

từ khóa mình không bị rớt hạng. chắc do viết bài diễn đàn chất lượng nên không bị ảnh hưởng lắm

15. ainguyen

ainguyen Member

nhung làm sao để viết bài với nội dung chất lượng và tìm các diễn đàn tốt thì quả thật không đơn giản tí nào

16. binhhobbit

binhhobbit New Member

mấy hôm nay từ khóa của mình cũng đang tụt top, đang cố đẩy thêm các backlink chất lượng xem sao

17. dichvukienvang

từ khóa bên mình vẫn từ từ ổn ổn không bị rớt hàng nhưng lên thì cũng rất từ từ và đôi khi là bất động

18. baoanhcute

baoanhcute New Member

Bữa giờ mình thất từ khóa cập nhật khó hiểu lắm. Bạn nào có kinh nghiệm chia sẻ nhé

19. kitanookami

kitanookami New Member

Bên mình thì vẫn thấy từ khóa về bình thường, e chừng chắc là do tùy từ khóa nữa.
    Cũng chả rõ cụ thể tại sao và ntn, cái khoản từ khóa này giờ càng ngày càng trở nên thất thường mà chả hiểu tại sao.