Seo onpage blogspot cài đặt sống còn

Thảo luận trong 'Công Cụ SEO' bắt đầu bởi nguyentruongqthl, 29/4/16.

1. nguyentruongqthl

nguyentruongqthl New Member

Seo onpage blogspot cực dễ thực ra là đúng như vậy.Bất kì ai trong chúng ta đều có thể tạo ra một blog nhanh chóng với sự giúp đỡ tối ưu của công cụ google .Để blospot có thể đem lại hiệu quả cao chúng ta cần phải làm việc một cách nghiêm túc,vì sau này blogspot là những vệ tinh giúp cho từ khóa lên top
    1.Thêm “Tùy chọn tìm kiếm” cho blog của bạn.
    Đầu tiên bạn vào Cài đặt > Tùy chọn tìm kiếm >Mô tả > Điền mô tả blog mô tả đó giống như thẻ description của chúng ta nó rất quan trọng,chúng ta phải tối ưu thật tốt cùng với từ khóa để thuận lợi hơn cho việc tìm kiếm
    2. Tạo file “Robot.txt” đây là tạo thông báo cho bot của bộ máy tìm kiếm sẽ index trang nào và ngược lại, code như trong hình
    User-agent: Mediapartners-Google
    Disallow:
    User-agent: *
    Disallow: /search?updated-min=
    Disallow: /search?updated-max=
    Disallow: /search/label/*?updated-min=
    Disallow: /search/label/*?updated-max=
    Allow: /
    Sitemap: http://www.domain.com/feeds/posts/default?orderby=updated
    3. Chỉnh sửa Robot Tags
    Cài đặt sao cho Google không lấy kết quả tìm kiếm từ các danh bạ web từ blog của bạn bằng việc check vào Noodp. Ngoài ra bạn cũng không cho Google index Search và Archive Page, tương tự với việc cài đặt file robot.txt

2. kanturu

kanturu New Member

Làm blogspot từ trước đến giờ mình chưa bao giờ đụng đến file robot luôn :3
    Cơ mà vẫn index và lên top ầm ầm

3. datbinhduong2000

datbinhduong2000 New Member

Có bạn thì khuyên là ko nên chỉnh file robot còn bạn nên dùng. Sau đó mình cũng làm thử nghiệm trang có trang ko. Kết quả là mọi thứ đều lên bình thường ko bị gì hết.

4. Cảm ơn bạn

5. khoexinh11

khoexinh11 Guest

Giảm cân chiết xuất từ ô mai
    Sản phẩm chiết xuất 100% từ thiên nhiên và được nhập khẩu từ HongKong giúp bạn giảm cân một cách tự nhiên. Sản phẩm được nhiều khách hàng lừa chọn nhất.
    Các bạn không phải lo lắng vấn đề giảm cân nữa khi đã có em Eva nice nhé

Eva nice khuyến mại 490.000 vnđ/ hôp nhanh tay đặt hàng nhé

Điều chỉnh chế độ uống:Bạn hãy uống nươc theo nhu cầu cơ thể ít nhất 2 lít nước mỗi ngày để da bạn vẫn đẹp cho dù trọng lượng cơ thể giảm đi. Cho bạn vóc dáng ngọc ngà

Hướng dẫn sử dụng- Thuốc giảm cân Eva Nice dùng cho cả nam và nữ từ 16 đến 65 tuổi. - Đối với người huyết áp cao hoặc huyết áp thấp: 1 viên/ngày sau bữa ăn sang. - Người bình thường: 1 viên/ ngày trước bữa ăn sáng. - Nếu thấy mệt, trước khi uống Thuốc giảm cân Eva Nice hãy uống 100ml sữa không đường hoặc 200ml nước tinh khiết.​

eva nice hong kong
    Website : khoedeptn.com
    Hotline : 090.4422.739 - 0983.986.913
    Đ/c : Tổ 28, Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

$Link$

6. thanhtt147845

thanhtt147845 Member

Đúng thông tin mình cần , đang tìm kiếm bữa giờ mà chưa thấy