Diễn đàn lĩnh vực nội thất, cùng xây dựng và khai thác lâu dài.

Thảo luận trong 'Chia sẽ diễn đàn seo' bắt đầu bởi tienmocvietdecor, 8/12/16.

1. Chào anh em, hôm nay mạn phép lên chia sẻ tới các ae 1 forum e vừa xây về lĩnh vực nội thất. Và muốn tìm những anh em cùng có mong muốn xây dựng 1 diễn đàn chất lượng để khai thác.
    Diễn đàn em đang phát triển: http://diendanraovatnoithat.com

Như đã nói ở trên, mình vừa xây dựng diễn đàn xong, mình muốn chia sẻ với mục đích cho anh em cùng vào xây dựng và sau này diễn đàn chất lượng sẽ cùng khai thác... Anh em nào có hứng thú thì truy cập nhé. Cảm ơn!

it_acmilan thích bài này.
  2. keonhacai88

keonhacai88 New Member

up lên mẫu cho mọi người xem với bạn

3. keonhacai88

keonhacai88 New Member

up lên mẫu cho mọi người xem với bạn

4. Mẫu nào nhỉ... Có mua bán gì đâu mà mẫu hả bạn?

5. ainguyen

ainguyen Member

diễn đàn đó mình có đăng ký ùi thấy cũng được nhưng cảm thấy chỉ số DA không cao cho lắm

6. Thanks bạn đã đăng ký ủng hộ, diễn đàn mới DA cũng chưa cao cho lắm, bạn vào ủng hộ nội dung bài viết chất, chắc chắn diễn đàn sẽ phát triển và bạn sẽ khai thác được lâu dài sau này.

7. Mời các bác vào chiến ạ, diễn đàn lĩnh vực nội thất, hoạt động lâu dài, và nói không với spam ạ

8. ainguyen

ainguyen Member

các ae có thể vào trang http://www.24bongda.com của mình để ủng hộ mình được không sự phát triển tười lai tươi sáng của mình trông chờ vào anh em không đó

9. Hơ hơ, bác vào quảng cáo ác quá nhỉ, k liên quan gì đến chủ đề của e viết gì cả...

10. ainguyen

ainguyen Member

sr bác nhe thì ae mình cũng phát triển lâu dai mà đúng không

11. Haha, phải phải... :D

12. ngocai2707

ngocai2707 Member

hi vọng tụi mình hợp tác cùng có lợi haha

13. it_acmilan

it_acmilan New Member

đã tham gia, không quan trọng diễn đàn mới hay cũ. Cái chính là ban quản trị có ok hay không thôi

14. ainguyen

ainguyen Member

nhung diễn đàn không chất lượng thì bác đi link vẫn vô dung thôi ah

15. Thanks bạn, hiện tại thì ban quản trị đang cố gắng diệt spam tạo diễn đàn chất lượng cho anh em tham gia xây dựng và khai thác. Mong rằng ae tham gia đóng góp bài viết chất cho diễn đàn. Sau này ổn sẽ khai thác nhé.

16. Chào buổi chiều anh em, anh em vào ủng hộ diễn đàn nhé. Giờ thì nghỉ ngơi về thôi.

17. tranbathai

tranbathai New Member

sẽ đăng ký để phát triển. cùng xây dựng diễn đàn nào

18. Cảm ơn bạn, đăng ký và chiến đấu đi thôi bạn nhé. Nói không với spam bạn nhé.

19. Chào mọi người, chúc mừng năm mới mọi người an khang thịnh vượng. Chúc ngày làm việc cuối năm vui vẻ nhé.... Sang năm làm ăn ngon lành hơn năm nay, từ khóa lên vèo vèo ạ.

20. Chúc mừng năm mới 2017 mọi người. Chúc ae SEOER năm mới sức khỏe, an khang, thịnh vượng, vạn sự như ý. Từ khóa top vèo vèo... :D