Đánh giá chất lượng Vhost.vn

Thảo luận trong 'Tin tức SEO' bắt đầu bởi mevabe, 10/1/16.

1. mevabe

mevabe New Member

Chào các anh chị

em là thành viên mới của forum, đang có nhu cầu mua host phục vụ cho nhu cầu seo web, thấy Vhost nhiều khuyến mãi hấp dẫn nhưng chưa biết chất lượng như thế nào? mạn phép hỏi các anh chị có kinh nghiệm sử dụng host, vps bên vhost.vn cho em ý kiến ạ

có nên mua host bên này không ạ? chất lượng của vhost như thế nào ạ

cảm ơn các anh chị ạ

2. phucthinhlv

phucthinhlv TrialMOD Thành viên BQT TrialMOD

@mevabe mình đang xài của vhost 2 domain và host
    ưu: mình mua đợt khuyến mãi, giá thành rẽ, thấy tốc độ hình như tốt hơn bên digistar gói 500k. bên vhost gói mua là 200k
    khuyết: cảm thấy support không tốt lắm, mình kêu hỗ trợ trỏ tên miền về mà gửi mail lại là 1 cái nó trỏ về, còn cái kia thì không biết ( sau mình phải nói là cả 2 mình đều mua của vhost thì bên đó mới check lại trỏ cho mình ). mình kêu cài wordpress dùm, bảo khách hàng tự làm. Cuối cùng cũng làm giúp nhưng về mảng support nhiệt tình thì thua digistar.

3. amthanhnhapkhau

amthanhnhapkhau Member Diễn Đàn SEO VIP

mượt lắm bạn à. mình dùng thấy ok bạn làm vệ tinh là phù hợp rồi host ổn định

4. tranquynh

tranquynh Moderator

Mình đánh gia thằng này không cao, nó làm site vệ tinh phục vụ cho SEO củng ko ok, web đáp ứng quá tệ. Đang có con VPS bên này, xài rất tệ. Nếu chấm điểm thang 10 mình co nó tầm 2 thôi

5. caominh

caominh New Member Diễn Đàn SEO VIP

Chưa bao giờ đánh giá cao thằng này

6. Nguyen Quang

Nguyen Quang New Member

Mình chưa dùng thằng này, ai dùng cho ý kiến với, giá nó có cáo hơn các dịch vụ khác không

7. tainguyen

tainguyen Administrator Thành viên BQT

Mình Khuyên thật một câu chân thành, Các bạn đừng xài bên đó, chất luongj rất tệ, support củng chẳng ra gì, Vhost hàng mia nhất trong các nhà cung cấp host hiện nay mà mình đã từng sử dụng

Nguyen Quang thích bài này.
  8. Kent_PhamDuy

Kent_PhamDuy New Member

Nếu được bạn nên xài thử nhà cung cấp http://nethost.vn nhé. mình làm seo toàn xài hosting ở đây.