Chiến thuật SEO trên mạng xã hội

Thảo luận trong 'Thảo Luận - Giúp đỡ SEO' bắt đầu bởi anhdaychanglo, 9/5/16.

1. dichvukienvang

dichvukienvang New Member

mạng xã hội tất nhiên quan trọng rồi share bài lên đấy để kiếm traffic lúc nào em cũng làm vậy

2. seopro2210

seopro2210 New Member

Thắc mắc từ lâu +++ trong G+ có tác dụng gì vậy

3. baoanhcute

baoanhcute New Member

Seo mạng xã hội tôt snhaats chỉ sử dụng nội dung chỉa sẽ hữu ích gắn liền với thực tế thì sẽ nhiêu fnguowif theo dõi profile mạnh thì ok bạn ạ

4. whoissafe

whoissafe New Member

học không bao giờ là đủ

5. quangsang11111

quangsang11111 New Member

em dang muon hoc seo lieu co on khong cac bac

6. Phạm Hoàng Vũ

Phạm Hoàng Vũ New Member

SEO mạng xã hội chỉ ok khi ít người làm thì không cần làm gì viết mấy cái note cũng lên top, chứ đông người tham gia thì khó. SEO website ok hơn, mình thấy vậy !

7. tranbathai

tranbathai Member

rất hay. cảm ơn bạn đã chia sẻ

8. Vương Phạm

Vương Phạm New Member

Bìa viết rất hay, cám ơn chủ thớt. Nhưng mà thấy nó rất quen quen :D

9. binhit

binhit New Member

Seo mạng xã hội chủ yếu với mục đích kiếm traffic nhưng với điều kiện là bài viết của anh phải thực sự chất lượng và có ích cho người đọc

10. maychuvdo

maychuvdo Member

Mình cũng có nhiều mạng xã hội share ầm ầm cũng chỉ được 1 phần, k thấy hiệu quả mấy.

11. remmaihousehn

remmaihousehn New Member

Bây giờ cứ bám theo vào mxh thôi . mxh đang bùng nổ mạnh mẽ quá nhỉ

12. lamlanhlung

lamlanhlung New Member

mấy việc như post lên mạng xã hội chủ yếu kiếm traffic hoặc tăng trust cho website

13. tranbathai

tranbathai Member

mỗi mạng xã hội thì không thể đâu bạn ạ. vì mạng xã hội rất hạn chế được chèn link và từ khóa

14. ainguyen

ainguyen Member

mạng xã hội mặc dù phát triển mạnh mẽ nhưng vẫn còn nhiều hạn chế lắm nếu không thì ai cũng qua mxh ùi đâu cần gì đến những diễn đàn làm gì

15. kieutrinhdt16

kieutrinhdt16 New Member

chán quá, có nhiều cái cần phải học quá đi thôi. AHUHUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUU

16. Mạng xã hội chủ yếu là kiếm traffic hoặc visit về thôi chứ bình thường không có tác dụng mấy đâu, link thì cũng không thấy có về trong wmt

17. lephiet

lephiet Member

mạng xã hội chắc ăn , an toàn chịu khó chiến chắc hơn làm diễn đàn.giờ diễn đàn thấy nản quá mấy bác ơi!

18. anhemseo

anhemseo Member

MXH là nơi rất tốt để các website có thể tương tác giữa người dùng cực nhiều, web nào mà càng nhiều người biết đến sự tương tác tốt thì website sẽ được đánh giá khá tốt ;)

19. ainguyen

ainguyen Member

mình không biết làm đến bao giờ mới được lên top nửa chắc phải về quê cắm câu quá

lephiet thích bài này.
  20. linhchibi

linhchibi New Member

mình thấy lúc SEO trên MXH thì chỉ cần chèn thêm từ khóa của bài vào phần cation - Mấy bạn cho mình xin ý kiến với nha